#biko

Peter Gabriel - Biko video

#UongoKwetuMwiko tayari tumefikisha chombo kwa Johannes Maximilian fundi ujenzi wa Dar es Salaam. Usiwe na shaka popote ulipo tutakufikia kwa jero au buku tu Cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
#UongoKwetuMwiko tayari tumefikisha chombo kwa Johannes Maximilian fundi ujenzi wa Dar es Salaam. Usiwe na shaka popote ulipo tutakufikia kwa jero au buku tu Cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Paniudto, snaks ug panihapon hahaha
Gimingaw kaau ko ani..
Giluto ni mader 😊

#dukotsapilit#latik#biko
Slum Village live al Biko di Milano il 22 Febbraio 2019

@officialslumvillage
@biko_milano
Video by @akasoulsistaradio
Ieri l'hip hop era a milano 📍
Bahati iliyomuangukia Johaness Maximilian haijaisha. Tayari bodaboda na 1,000,000/= ni mali yake, wewe ni zamu yako cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Ube Jam - Leche Flan - Ube Biko
(Front to back) ☺️☺️☺️ #ube#ubejam#filipinodessert#londonrestaurants#filipinodelicacy#london#sweet#lecheflan#biko#yumyum#febuary#homemade
Kula KUKU kwa MRIJA!! Leo zinatoka TZS 100,000 zaidi ya 150. Kesho Jackpot ya MAMILIONEA na BODABODA. CHEZA SASA, Ukishinda Shangwe ni kwa Familia Yako Nzima cheki bahati yako
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
you don't have to be a PASSENGER to see us at KISS & FLY MALL at NAIA T3....
for NON - PASSENGERS, you may enter at BAY / GATE 6! The mall is to your left and when you enter, YOU'LL SEE US RIGHT THERE waiting for you!
#ReynososClassicFamilyFavorites
#reynososmnl
#reynososoriginal
#wemakeourown
#wemakeitbest
#reynoso
#yema
#bucayo
#polvoron
#pastillas
#lecheflan
#biko
#majablanca
#panocha
#peanuts
BECAUSE WE MAKE IT!
Reynoso's BUCAYO is the BEST!! grab your packs NOW at our partner outlets or place an order! message, call, or text at 09564923835!

#ReynososClassicFamilyFavorites
#reynososmnl
#reynososoriginal
#wemakeourown
#wemakeitbest
#reynoso
#yema
#bucayo
#polvoron
#pastillas
#lecheflan
#biko
#majablanca
#panocha
#peanuts
#OfficialLEPVendor
#LetsSupportOurCommunity
#CollaborationBeginsatLEP
#LetsEatPare
Johaness Maximilian fundi ujenzi wa Kinyerezi Dar es Salaam amejishindia bodaboda na mtaji wa 1,000,000/= toka BIKO. Leo kwa buku au jero unaweza kujishindia 100,000/= papo hapo na kesho ukaingia kwenye droo kubwa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Biko in the house !
#biko
#mango
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
new deliveries!
grab your packs of Reynoso's goodies at SHELL SELECT DELI2GO, EDSA, BALINTAWAK!
#ReynososClassicFamilyFavorites
#reynososmnl
#reynososoriginal
#wemakeourown
#wemakeitbest
#reynoso
#yema
#bucayo
#polvoron
#pastillas
#lecheflan
#biko
#majablanca
#panocha
#peanuts
Cheko la kujiamini wikiendi hii unapojua una buku au jero na unaweza kuvuna mshiko toka BIKO. Kubwa zaidi unapokumbuka kuwa kesho unaweza kuwa milionea. Unasubiri nini?
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Hapa una buku pale una jero. Zote zinaweza kujupa mshiko wikiendi hii. Cheki bahati yako sasa ususahau mamilionea wengine kesho wanazaliwa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Changamsha wikiendi yako na mshiko kwa jero au buku tu unaweza kupata tabasamu la 100,000/= leo toka BIKO. Cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
#Biko ooooo
Stephen (Steve) Bantu Biko was a South African anti-apartheid activist a popular and respected voice of Black liberation in the mid 1960s. He was the founder of the "Black Consciousness Movement" and was active in different anti-apartheid groups. He believed that black people needed to rid themselves of any sense of racial inferiority hence his slogan "BLACK IS BEAUTIFUL". • "The revolutionary sees his task as liberation not only of the oppressed but also of the oppressor. Happiness can never truly exist in a state of tension." • #noir #black #southafrica #apartheid #noirmodel #blackisbeautiful #steve #stevebiko #biko #bcm #friday #drivesafe #fridaynight
Bantu Stephen #Biko 18 December 1946 – 12 September 1977 was a #SouthAfrican anti-apartheid activist. Ideologically an #African nationalist and African socialist, he was at the forefront of a grassroots anti-apartheid campaign known as the Black Consciousness Movement during the late 1960s and 1970s. His ideas were articulated in a series of articles published under the pseudonym Frank Talk.
Stop by and check out our Biko price markdowns to make way for the new spring collection!
That piece you've been eyeing... 👀
If you are remote they're available in our online shop as well, see link in bio 💛
Całodniowa wycieczka nie mogła zaburzyć rytmiki treningów. Służba nie drużba ;-) #biko #brzucho #gym 🌴💪👏
Kabla siku haijaisha tambua kuwa wewe pia ni mshindi. Kwa buku au jero tu unaweza kubadilisha wikiendi yako ikawa yenye furaha zaidi. Cheki bahati yako sasa upate mtaji.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Freshly made #BIKO —-sweet rice cooked in brown sugar and coconut milk! 🤤
😋
🥰
😋
🤤
#filipinofood #filipinodessert #redorchidsrestaurant #downtownstockton #stocktonca #lunchbuffet
23 FEB - SOUL CIRCUS
@biko_milano
@soulcircus_mi
@alessiamarcandalli @najimbuz
@wena_bloodandsoul @heggy_vezzano @mamonesax @jennyfire____ @luca_javier_bologna @riccardo.bruno79
#soulcircus #biko #music #live #soul #funk #boogie #mc #drums #guitar #novation #nordstage #bass #rhodes #singer #party #producer #bikomilano
⚡SOUL CIRCUS ⚡
Are you ready for tomorrow 23 FEB
@biko_milano
@soulcircus_mi
@alessiamarcandalli @najimbuz @lucianoluckypesce @heggyvezzano @mamonesax @jennyfire____ @luca_javier_bologna @riccardo.bruno79
.
.
.
#soulcircus #biko #music #live #soul #funk #boogie #mc #drums #guitar #akai #bass #rhodes #mpc #singer #dancer #crew #producer #party #saturday #bikomilano
Kabla siku haijaisha bado unayo nafasi ya kushinda. Kwa buku unavuna 1,000,000/= papo hapo na ukiwa na jero unaweza kushinda mpaka 100,000/= papo hapo. Cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Domani sera il SOUL CIRCUS ritorna al @biko_milano!!👊🏿
⚡️Don’t miss it!! ⚡️ @wena_bloodandsoul @najimbuz @jennyfire____ @hyst.official @mamonesax @luca_javier_bologna @lucianoluckypesce @heggy_vezzano @riccardo.bruno79 @ociphercompany .
.
.
#soulcircus #rehearsal #biko #music #live #soul #funk #boogie #mc #drums #guitar #akai #bass #rhodes #mpc #singer #dancer #crew #producer #party #saturday #bikomilano
They spend their whole time judging, trying to distract and stop Real people from rising and Fake people are getting Love for selling "False illusions" & coded "mirages" in a time of "information overloaded" #Noloveforfakes #nocost #nevergiveup #nocalloutcharge #millionaire #Billionairegames #business #Blackexcellence #biko #empowerment #emotionalintelligence #entrepreneurlife
Kutoka Dodoma Jackson Lazaro ameibuka kidedea na 1,000,000/= toka BIKO. Umekaribia kuwa milionea bado nafasi chache sana cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
That feeling you get in your stomach when you see food. 😋😋😋 Palang ow @minombreesrella
#sapinsapin #biko #kalamay #kakanin #kakaningpinoy #pinoyfood #pinoyfoodie #food #foodie #foodphotography #foodphoto #happytummy #cravings #dessert #filipinofood #filipinodelicacy #cravingsatisfied #filipinodessert #dessertpic #tatakpinoy #yummy #mouthwatering #favorite
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Kutoka Tanga Barnabas Matambala ni mshindi wa 1,000,000/= kwa buku. Hakuna kulala tumia buku au jero yako kwa faida cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
BIKO ndio BIKO wengine wanajikongoja. Ni maneno ya mshindi wa 1,000,000/= Amina Abdallah wa Chalinze Pwani. Usicheze michezo ya ajabu cheki bahati yako ja BIKO uvune mamilioni.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Amemo wa Musoma Mara amejishindia 500,000/= toka BIKO kwa buku tu. Kwanini unajibana sasa ni mwendo wa kuvuna mshiko na BIKO. Cheki bahati yako kwa buku au jero tu.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Mvuvi anajua Samaki walipo na ndivyo ilivyotokea kwa Mshindi wa BIKO bwana GILAU MARTIN yeye alitumia BUKU akitambua atashinda Mamilioni, zamu yako imekaribia jiamini cheki bahati yako.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Huu ndio uthibitisho kuwa #UongoKwetuMwiko tukiahidi tunatimiza. Tayari dodo la 5,000,000/= ni mali ya Gilau Bruno mfanyabiashara mdogo toka Katavi. Inawezekana kwa buku au jero tu na leo 1,000,000/= za wikiendi hazikauki.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Kila kitu ni mipango, sasa ukiwa na buku au jero unaweza kutimiza mipango yako kwa mtaji toka BIKO. Changamkia mshiko na kuingia kwenye droo ya JUMAPILI kuwa mmoja kati ya mamilionea wapya wa Tanzania.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Thanks Rarejob! 😘

Kakanin Bar with 225pax!

Sapin Sapin
Palitaw Yema
Inangit de Leche
Biko
Bibingka
Cassava Cake

with 15 Big Bilao of Pansit Canton by Tata Luck's

Thank you for choosing @auntiehermies!

For booking inquiries, call,viber,dm or email us:
https://facebook.com/auntiehermies
IG:@auntiehermies
llccgenmdse@gmail.com
+639054566897 / +639054566894

#kakaninbar #auntiehermieskakanin #biko #sumanlatik #palitawdeleche #putoflan #bibingka #cassavacake #kalamay #majablanca #palitaw #pichipichi #puto #sapinsapin #ubehalaya #yemabukopie #putobumbong #donutwall #queendonutph #donutwallbulacan #donutlovers #wedding #debut #birthdays #corporateevents #eventplanner #eventcoordinator
Aspettando gli Slum Village...
Quasi un anno fa #illaj
#live #biko #milan #music #hiphop #memories #instaphoto #vynil #fortheloveofthemusic #inspiration #passion #feelthemusic
Grazie @francesco.serasso per la foto e per essere insieme nella musica
Mwanga ukipotea basi giza huchukua nafasi. Kwa buku au jero unaweza kupoteza giza maishani mwako na ukaangaza kwa kuwa milionea kama Gilau Bruno wa Mpanda aliyeshinda 5,000,000/= toka BIKO. Unasubiri nini cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
I miss you, Pa!😘
..remembering you with this biko, magreserve jud kag latik for us pra lanlanon,walay mkalupig saimung biko, Pa!😭😭😭
..But this biko is soo close to ur biko.😋
#Biko
#Latik
#Friyay
#OfficeSnacks
Mafanikio huja kwa kujiamini na kutokata tamaa. Milionea mpya mkoani Katavi Gilau Bruno tayari amepewa mfano wa hundi ya ushindi wake wa 5,000,000/= toka BIKO. Zamu yako imekaribia cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
🇬🇧 In the last few days at least one was constantly gone. 😢 So I had to climb onto the stool and look for the right outside. 😇 .
.
.
.
. 🇩🇪 In den letzten Tagen war ständig mindestens einer weg. 😢 Da musste ich auf den Hocker klettern und nach dem Rechten sehen. 😇 .
.
.
.
. 🇯🇵 ここ数日で、少なくとも1人は絶えずなくなっていました。 😢それで私はスツールに上り、正しい場所を探す必要がありました。😇 .
.
.
.
. [Ad / Werbung enthalten]

#bikotheakita #bikoderakita #iPhone6sPlus #iphone #japanisch #japanese #diary #tagebuch #dog #hund #ad #werbung #alltag #日常生活 #dailylife
#beobachten #見ます #observe #Klettern #登ります #climb #überwachung #モニタリング #monitoring
#akita #thisismylife #dasistmeinleben #dogsofinstagram #akitasofinstagram #biko
Umbali kwetu sio tatizo. Popote ulipo tutakufikia na kukupa mshiko wako. Jiamini cheki bahati yako kwa jero au buku tu. Saa ya ushindi ni sasa usibaki nyuma.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Anza wikiendi kwa burudani ukiwa na BIKO. Hakula kulala ndani kisa huna mshiko cheki bahati yakonkwa buku au jero tu upate mshiko wa wikiendi na mtaji.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Ukipagawa BIKO tunakuweka sawa kwa jero au buku tu unavuna mamilioni. Unasubiri nini cheki bahati yako sasa uvune mamilioni.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
these packs will be sent out today! new deliveries and samples!
#ReynososClassicFamilyFavorites
#reynososmnl
#reynososoriginal
#wemakeourown
#wemakeitbest
#reynoso
#yema
#bucayo
#polvoron
#pastillas
#lecheflan
#biko
#majablanca
#panocha
#peanuts
#breakfast #biko #nilagangmani #pinoyfood #yummy #pagkaingpinoy #filipinofood #filipinodish
This quote lends to the saying, “Stay Woke”
Your most powerful tool and the one thing you have most control over is you and your mind. Protect your mind and heart.

Bantu Stephen Biko was a South African anti-apartheid activist. Ideologically an African nationalist and African socialist, he was at the forefront of a grassroots anti-apartheid campaign known as the Black Consciousness Movement during the late 1960s and 1970s.

#biko #bhm #365 #southafrica #usacustombuttons #african #nationalist #blackconsciousness #movement #stephenbiko #antiapartheid #grassroots #custombuttons #customtees #custom #printer #staywoke #blackhistorymonth #blackhistorymonth365
#buttonsteesandthings
Ukubwa wa Kufuli funguo ndogo tu hufungua, ni sawa na Haya MAMILIONI yanayohitaji BUKU tu, usikae chonjo Tabia ya Ushindi inaanza kwa Kucheza leo imekua zamu ya GILAU BRUNO kesho yaweza kuwa wewe.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
First time ever making this Filipino dessert. But I accidentally followed a party-sized recipe. So if anyone wants some, please feel free to print this photo and eat it.

#biko #filipino #dessert #rice
SMILE:because it’s makes you attractive,it’s lifts your mood,it relieves stress and it helps you stay positive 😍😍😄😃#Biko ignore those nylons🤣😂😅they came to photobomb @olumania sent it over 😋😋#shobowale’s 1st birthday 🥰
Last night was the finale of the @bulliesmusicgroupinc #ZeroBelowTour in Geneva, Switzerland..
There really aren't many words to actually express the amount of genuine love, respect and gratitude I have for each and every one of these individuals.. these brothers are the truth and queen Starr is the goat!
@rekshiphop brother, you ready know ..let's get to these dubs!
Safe travels, much love and I'll see you all very VERY soon!
Unajua kuwa jero inaweza kukupa mpaka 100,000/=leo? Ndio hata ukiwa na jero unaweza kupata mshiko na kuinogesha siku yako. Cheki bahati yako sasa.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Sweet rice cake #EmmiErichEats #FoodPhotography #DubaiFoodPhotography #Biko
Hata ndugu wakutupe BIKO haiwezi kukutupa. Daima tupo nawe hatua kwa hatua mpaka kilele cha mafanikio. Kwa JERO au BUKU tu cheki bahati yako uvune mtaji toka BIKO.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Kama ilivyoada Mtaalam wa mambo ya Kifedha kutoka NMB hakua mbali na mshindi, alimpa ushauri na Kumkumbusha kwani mali bila daftari hupotea bila habari cheki bahati yako leo Uwe Miongoni mwa Washindi
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Ukubwa wa Kufuli funguo ndogo tu hufungua, ni sawa na Haya MAMILIONI yanayohitaji BUKU tu, usikae chonjo Tabia ya Ushindi inaanza kwa Kucheza leo imekua zamu ya GILAU BRUNO kesho yaweza kuwa wewe.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
More followers needed
#Biko
Hata ndugu wakutupe BIKO haiwezi kukutupa. Daima tupo nawe hatua kwa hatua mpaka kilele cha mafanikio. Kwa JERO au BUKU tu cheki bahati yako uvune mtaji toka BIKO.
.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Ukubwa wa Kufuli funguo ndogo tu hufungua, ni sawa na Haya MAMILIONI yanayohitaji BUKU tu, usikae chonjo Tabia ya Ushindi inaanza kwa Kucheza leo imekua zamu ya GILAU BRUNO kesho yaweza kuwa wewe.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini
Ukubwa wa Kufuli funguo ndogo tu hufungua, ni sawa na Haya MAMILIONI yanayohitaji BUKU tu, usikae chonjo Tabia ya Ushindi inaanza kwa Kucheza leo imekua zamu ya GILAU BRUNO kesho yaweza kuwa wewe.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA, AIRTEL MONEY au HALOPESA
2. Chagua Lipia bili au Lipa kwa Halopesa
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 500 au zaidi.
@bikotanzania .
.
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#MapinduziYaJero
#UmilioneaKwaBuku
#unasubirinini